Siffar Roller Bearings

Short Bayani:

Ana shirya rollers masu fa'ida a cikin tarko mai ɗaukar nauyin abin nadi kai tsaye. Saboda farfajiyar filin tseren zoben tsere ne, yana da aikin daidaita kansa. Zai iya barin shaftin ya karkata, kuma kusurwa mai halatta shine 0.5 ° zuwa 2 ° kuma ƙarfin ɗaukar axial yana da girma ƙwarai. Hakanan yana iya ɗaukar nauyin radial yayin ɗaukar nauyin axial. Kullum ana amfani da man shafawa na mai.


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Bayanin Samfura

Ana shirya rollers masu fa'ida a cikin tarko mai ɗaukar nauyin abin nadi kai tsaye. Saboda farfajiyar filin tseren zoben tsere ne, yana da aikin daidaita kansa. Zai iya barin shaftin ya karkata, kuma kusurwa mai halatta shine 0.5 ° zuwa 2 ° kuma ƙarfin ɗaukar axial yana da girma ƙwarai. Hakanan yana iya ɗaukar nauyin radial yayin ɗaukar nauyin axial. Kullum ana amfani da man shafawa na mai.

Ayyukan haɓakawa na haɓakar abin nadi na kai-tsaye

1. speedananan gudu, juriya mai firgita da juriya ta vibration

2. Wurin tseren zobe na waje yana da siffar zobe kuma yana da dukiya mai daidaita kansa, wanda zai iya rama kuskuren da ya haifar da bambancin tsakiya da karkatarwar shaft, ma'ana, lokacin da zoben zoben ciki ya karkata zuwa ga zoben zobe na waje (gabaɗaya cikin digiri 3 ), har yanzu yana iya aiki kullum

3. Ya fi ɗauke da manyan kaya na radial

4. Hakanan zai iya ɗaukar ƙananan nauyin axial

Yanayin fasahar kere-kere kai tsaye

An tsara abin birgidan bayanan martabarsa ta sabon ƙarni na farantin karfe, wanda aka tsara don zama mai daidaituwa kuma haɓakar nauyin ya ƙaru ƙwarai.

Wani tsarin da sabuwar tsara ta tsara shine ta hanyar amfani da madaidaicin kayan kwalliyar tagulla da kayan kwalliya mai ƙarfi. Loadimar da aka ƙaddara daidai take da na nau'in nau'in nau'in CC. Ana iya amfani dashi tare tare da ƙirar nau'in CC, musamman don ƙirar girman girma.

Yanayin Aikace-aikace

Injin takarda, mai ragewa, motar motar jirgi, wurin zama na akwatin giya na injin nika, abin birgima, murkushewa, allon birgima, injin bugu, kayan aikin katako, mai rage masana'antu da masana'antu kai tsaye tare da zama.

Tasirin tasirin daidaita rayuwar nadi

Lokacin da yawan zafin jiki na aiki ya wuce 120 , theauka masu ɗauka zasu rasa asalin girma na asali. Sabili da haka, don ɗaukar nauyi tare da zafin jiki na aiki sama da 120, zamu iya gabatar da buƙatu na musamman ga kamfanin mu kuma select ɗaukar tare da magani mai zafi na musamman.


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Kayayyaki masu alaƙa