Hub Bearing

 • QYBZ Hub Bearing I

  QYBZ Hub mai dauke da Ni

  Babban aikin motar motar shine ɗaukar kaya da samar da ingantaccen jagora don juyawar dabaran. Ba wai kawai yana ɗaukar nauyin axial ba amma kuma yana ɗaukar nauyin radial. Bangare ne mai matukar muhimmanci.

  Kayan gargajiya na motar mota na gargajiya ya ƙunshi nau'i biyu na takalmin nadi ko na ball. Ana aiwatar da shigarwa, man shafawa, hatimi da daidaitawar gyaran kai tsaye akan layin mota.

  Wannan tsarin yana da wahalar haɗuwa a cikin masana'antar kera motoci, tsada da rashin aminci amintacce. Bugu da ƙari, lokacin da motar ke cikin wurin kulawa, ana buƙatar tsabtace ɗaukar, mai da gyara.

 • QYBZ Hub Bearing III

  QYBZ Hub Bearing III

  Bearingafafun ƙafafun yana ɗaukar nauyi na musamman wanda ake amfani da shi ga ƙafafun mota, wanda ke ɗaukar nauyin duka abin hawa, ƙarfin hanzari, ƙarfin jinkirin, juya ƙarfin gefe, da rawar jiki da tasirin da yanayin hanya ya haifar. Don tabbatar da aminci da aminci yayin taka birki, tsarin birki na hana kulle (ABS) suma suna da shahara. Sabili da haka, kasuwa yana da ƙarin buƙata don ɗakunan ɗakunan ƙafa tare da na'urori masu auna sigina. Ana iya raba rawanin ƙafafun zuwa nau'ikan ƙarni na farko, na biyu da na uku bisa ga ci gaban su.

 • QYBZ Hub Bearing II

  QYBZ Hub Bearing II

  Bearaukar motar ƙwallon ƙafa sune mahimman sassan motsi na motoci. Hubungiyar taƙala tana da alhakin rage juriya lokacin da takaddar ke gudana da kiyaye tuki na yau da kullun na motar. Idan cibin cibiya ya gaza, yana iya haifar da hayaniya, ɗaukar zafin jiki, da sauransu, musamman ma ƙafafun gaba ya kasance a bayyane, kuma yana da sauƙi don haifar da abubuwa masu haɗari kamar fita daga iko. Sabili da haka, dole ne a ci gaba da ɗaukar bayanan a kan kari.

 • Hub Bearing

  Hub Bearing

  Ana amfani da kayan aiki na Hub a cikin motar motar don ɗaukar kaya da kuma samar da cikakken jagora don juyawar dabaran. Ba wai kawai yana ɗaukar nauyin axial ba amma kuma yana ɗaukar nauyin radial. Yana da muhimmin ɓangare na ɗaukar abin hawa da juyawa.

  Babban aikin motar motar shine ɗaukar kaya da samar da ingantaccen jagora don juyawar dabaran. Ba wai kawai yana ɗaukar nauyin axial ba amma kuma yana ɗaukar nauyin radial. Bangare ne mai matukar muhimmanci.

  Kayan gargajiya na motar mota na gargajiya ya ƙunshi nau'i biyu na takalmin nadi ko na ball. Ana aiwatar da shigarwa, man shafawa, hatimi da daidaitawar gyaran kai tsaye akan layin mota.